- Hôm nay hội sách tại trường Nhân Văn chính thức bắt đầu, mang đến kho tàng tri thức và Ban tổ chức đã nhận được rất nhiều sự niềm nở, sự quan tâm từ các em học sinh thân yêu.
- Đồng hành cùng là Thái Nhật Khoa đã tổ chức cho các em các trò chơi và câu hỏi thú vị, cùng với đó trao tặng những món quà dễ thương đến các bạn học sinh tại trường.
Dưới dây là các hình ảnh hoạt động Hội Sách của các em......
![hội sách Nhân Văn 1](/images/hội_sách_Nhân_Văn_1.jpg)
![hội sách Nhân Văn 2](/images/hội_sách_Nhân_Văn_2.jpg)
![hội sách Nhân Văn 3](/images/hội_sách_Nhân_Văn_3.jpg)
![hội sách Nhân Văn 4](/images/hội_sách_Nhân_Văn_4.jpg)
![hội sách Nhân Văn 5](/images/hội_sách_Nhân_Văn_5.jpg)